หลังหลังรู้สึกว่าเริ่มทำอะไรไม่ค่อยอร่อยเท่าไหร่

โดย: samruay [IP: 86.107.104.xxx]
เมื่อ: 2022-05-13 14:26:40
หลังหลังรู้สึกว่าเริ่มทำอะไรไม่ค่อยอร่อยเท่าไหร่ครับผมนั่งทำกับข้าวกินออกจะบ่อยแต่ก่อนนั้นเรานั้นไม่ค่อยทำกินเท่าไหร่ total88 นั่นนานทำกินทีแต่ว่าช่วงหลังนี้รู้สึกว่าเราทำกับข้าวแล้วไม่ค่อยอร่อยเลยครับไม่รู้ว่าเป็นอะไรหรือว่ารู้สึกว่าเบื่ออาหารตัวเองแต่ว่าที่ total88 เราทำนั้นก็พอใช้ได้อยู่หรือเปล่าไม่แน่ใจเหมือนกันครับแต่รู้สึกตอนนี้กินอะไรไม่อร่อยแม้กระทั่งทำเองก็ไม่อร่อยเท่าไหร่ครับไม่รู้จะทำอย่างไรดีครับผมนั้นอยากจะทำกับข้าวกินเองมากกว่าไม่ค่อยจะชอบที่จะซื้อกินเท่าไหร่ครับชอบที่จะหาวัตถุดิบต่างๆมาไว้ในตู้เย็นเพื่อที่เรานั้นจะได้ทำกับข้าวกินเองนะครับผมบางทีมันก็เป็นอะไรที่ประหยัดดีเหมือนกันแต่ว่าหลังหลังมา total88 ฝีมือที่ทำนั้นไม่ค่อยดีเลยครับไม่รู้เป็นอะไรครับ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 84,109